Menene kayan bamboo?
Bamboo masana'anta yana ɗaya daga cikin mafi kyawun yanayi, dorewa da abubuwan da ba za a iya lalata su ba a cikin 'yan shekarun nan.Wani nau'i ne na masana'anta da aka samo daga tsire-tsire na bamboo, yana dauke da adadi mai yawa na cellulose wanda aka raba ta hanyar sarrafa tsire-tsire na bamboo don yin zaren.Bamboo masana'anta shine masana'anta na biyar mafi girma na halitta bayan auduga, hemp, siliki, ulu.
Me yasa Bamboo ya zama Material Mai Dorewa?
* Bamboo yana ba da mafita mai mahimmanci don kare gandun daji. Yana da tsire-tsire mai saurin girma kuma ana iya ci gaba da yanke shi don amfani 2 ~ 3 shekaru bayan noma, don haka yana da halaye na amfani na dindindin a cikin gandun daji guda ɗaya.Bamboo yana girma gaba ɗaya ta halitta, yana sakin 35% ƙarin oxygen fiye da dajin.Don haka a matsayin albarkatun da za a iya sabuntawa, yana da kyau musanyawa ga katako.
*Bamboo ya ƙunshi 40% zuwa 50% cellulose na halitta, tsawon fiber ɗin sa yana tsakanin conifer da broadleaf, yana samar da fiber sau 50 a kowace kadada kamar auduga.Saboda ƙarancin haɓakar sikelin haɓakar auduga na al'ada da filayen cellulose na hemp, mutane da yawa suna mai da hankali kan haɓakawa da amfani da waɗannan nau'ikan sabbin nau'ikan fbrics na cellulose na halitta.
Bamboo masana'anta wani nau'in abu ne mai lalacewa, wanda za'a iya lalacewa gaba ɗaya a cikin ƙasa ba tare da lalata yanayin da ke kewaye ba.Abu ne na halitta, abokantaka da muhalli da kayan kore mai aiki a cikin ma'ana ta gaskiya.
Me yasa muke zaɓar kayan bamboo?
Bamboo masana'anta yana da halaye masu kyau na iska mai kyau, shayar da ruwa nan take, juriya mai ƙarfi da kayan rini mai kyau, haka kuma tare da ƙwayoyin cuta, cire mite, deodorant da ayyukan anti-ultraviolet.
Bamboo masana'anta na iya zama babban haske, sakamako mai kyau na rini, kuma ba sauƙin fashewa ba.Bugu da ƙari, yana da santsi kuma mai laushi, don haka wannan masana'anta yana da kyau sosai.Kayayyakin da aka yi da irin wannan masana'anta suna da tsayi sosai, kyawawan launi, kuma suna iya nuna zane daidai.A lokaci guda, saboda yawan aikace-aikacen fiber bamboo, yana magance matsalar babban MOQ da kashe kuɗi na sauran masana'anta na halitta.Don haka, ana iya cewa samfuran bamboo shine samfurin halitta 100% mafi kusa da rayuwarmu.